Universidad de Concepción

Matokeo ya Universidad de Concepción: matokeo mubashara ya mechi za Universidad de Concepción, matokeo ya karibuni, mechi ijayo na utabiri wetu wa kubashiri, husasishwa yenyewe.

Mechi ijayo ya Universidad de Concepción

Hakuna mechi iliyopangwa kwa sasa.

Takwimu za Universidad de Concepción

Takwimu zote

Katika mechi zao 6 za mwisho kwenye hifadhidata yetu, Universidad de Concepción wana ushindi 1, sare 1 na vipigo 4, wakifunga 0.8 na kuruhusu mabao 1.7 kwa mechi kwa wastani. Mfululizo unaoendelea: mechi 4 bila ushindi. 50% ya mechi zao zilizidi mabao 2.5. Timu zote mbili zilifunga katika 67% ya mechi zao.

Mechi za mwishoUniversidad de Concepción (6)
FomuSFFFU
Rekodi (W-S-V)1-1-4
Mabao yaliyofungwa / mechi0.8
Mabao yaliyoruhusiwa / mechi1.7
Zaidi ya magoli 2.550 %
Timu zote kufunga67 %
Clean sheets0 %
Walishindwa kufunga33 %
Wanaongoza kipindi cha kwanza–
Kona walizopata / mechi–
Kadi za njano / mechi–

Imekokotolewa kutoka kwa matokeo yetu (takwimu za ESPN), mashindano yote; kipindi cha kwanza, kona na kadi pale tu takwimu zinapopatikana.

Matokeo ya karibuni ya Universidad de Concepción

Maswali

Matokeo ya mwisho ya Universidad de Concepción yalikuwa yapi?

Cobresal 1-1 Universidad de Concepción, 10 Okt (Chilean Primera División).

Fomu ya hivi karibuni ya Universidad de Concepción ikoje?

Katika mechi zao 6 za mwisho: ushindi 1, sare 1, vipigo 4.

Uko wapi?

Saa za mechi, bonasi na njia za malipo hubadilika kulingana na nchi yako.

DR Congo Kongo Kamerun Gaboni Jamhuri ya Afrika ya Kati Chadi Ivory Coast Senegali Benini Togo Bukinafaso Mali Gine Burundi Rwanda Nigeria Ghana Kenya Uganda Tanzania Zambia Brazil Meksiko Ajentina Kolombia Chile Peru Ekwado Afrika Kusini Australia

21+ Je, una umri wa miaka 21 au zaidi?

Kubashiri michezo ni kwa watu wazima pekee.

Kabla hujaondoka… usikose utabiri tena

Jiunge na chaneli zetu za bure: tunakutumia yaliyo muhimu, moja kwa moja kwenye simu yako.

Jiunge kwenye Telegram

Bure · ujumbe 1 hadi 3 kwa siku · kwa wenye miaka 21 na zaidi tu