UEFA Conference League

Jablonec

Alh 22 Okt 17:45

Brighton & Hove Albion

Jablonec dhidi ya Brighton & Hove Albion (22 Okt): saa ya mechi, uwanja, vikosi

Jablonec dhidi ya Brighton & Hove Albion (UEFA Conference League): mechi inaanza Thursday 22 October 2026 saa 17:45 (saa za Douala), uwanjani Stadion Strelnice, Jablonec. Vikosi, chaneli ya TV, matokeo ya moja kwa moja na utabiri.

Tarehe na saa
16:45 GMT
Uwanja
Stadion Strelnice, JablonecCzechia
Mashindano
UEFA Conference League
TV
Paramount+ (Marekani)
Stadion Strelnice, Jablonec
Picha : EL Loko / Wikimedia Commons, CC BY 4.0 · imebadilishwa ukubwa

Vikosi

Vikosi rasmi hutolewa takriban saa 1 kabla ya mechi kuanza. Ukurasa huu hujisasisha wenyewe.

Mwenendo wa karibuni

Jablonec

FUFUU

  • F 2-3 ugenini SC Freiburg · 15 Okt
  • U 1-0 dhidi ya Rangers · 27 Ago
  • F 1-0 ugenini Rangers · 20 Ago
  • U 2-1 ugenini Rigas Futbola Skola · 13 Ago
  • U 2-0 dhidi ya Rigas Futbola Skola · 6 Ago

Brighton & Hove Albion

UUUUU

  • U 5-0 dhidi ya Crystal Palace · 18 Okt
  • U 4-0 dhidi ya Kauno Zalgiris · 15 Okt
  • U 2-0 ugenini Sunderland · 10 Okt
  • U 3-0 dhidi ya Arsenal · 19 Sep
  • U 3-2 ugenini Manchester United · 16 Sep

Chanzo: ESPN.

Jablonec – Brighton & Hove Albion: takwimu kabla ya mechi

Takwimu zote

Katika mechi zao 8 za mwisho kwenye hifadhidata yetu, Brighton & Hove Albion wana ushindi 6, sare 1 na vipigo 1, wakifunga 3.4 na kuruhusu mabao 0.6 kwa mechi kwa wastani. Mfululizo unaoendelea: ushindi 5 mfululizo. Mechi zao ziko wazi: 75% zilizidi mabao 2.5. Ngome imara: hawakuruhusu bao katika 75% ya mechi zao. Huanza kwa kasi: wanaongoza wakati wa mapumziko katika 63% ya mechi ambazo matokeo ya kipindi cha kwanza yanajulikana.

Mechi za mwishoBrighton & Hove Albion (8)
FomuUUUUU
Rekodi (W-S-V)6-1-1
Mabao yaliyofungwa / mechi3.4
Mabao yaliyoruhusiwa / mechi0.6
Zaidi ya magoli 2.575 %
Timu zote kufunga25 %
Clean sheets75 %
Walishindwa kufunga0 %
Wanaongoza kipindi cha kwanza63 %
Kona walizopata / mechi6.6
Kadi za njano / mechi1.9

Imekokotolewa kutoka kwa matokeo yetu (takwimu za ESPN), mashindano yote; kipindi cha kwanza, kona na kadi pale tu takwimu zinapopatikana.

Utabiri wa Jablonec dhidi ya Brighton & Hove Albion

Utabiri wote
110%
N18%
272%
+1.576%
+2.552%
+3.530%
BTTS42%
Si zote 258%
Mapumziko
111%
N38%
251%

Uwezekano: Jablonec 10%, sare 18%, Brighton & Hove Albion 72%. Matokeo yanayowezekana zaidi: 0-2. Zaidi ya magoli 2.5: 52%. Timu zote kufunga: 42%. Chaguo letu: Brighton & Hove Albion kushinda.

Matokeo yanayowezekana zaidi: 0-2 (14 %), 0-1 (13 %), 0-3 (10 %). Mbinu yetu

Maswali

Jablonec – Brighton & Hove Albion ni saa ngapi?

Jablonec – Brighton & Hove Albion inaanza Thursday 22 October 2026 saa 17:45 (saa za Douala), yaani 16:45 GMT.

Jablonec – Brighton & Hove Albion inachezwa wapi?

Mechi inachezwa Stadion Strelnice, Jablonec.

Jablonec – Brighton & Hove Albion ni ya mashindano gani?

UEFA Conference League.

Naweza kutazama Jablonec – Brighton & Hove Albion kwenye TV wapi?

Watangazaji wa Marekani: Paramount+. Barani Afrika, upatikanaji unategemea haki zilizonunuliwa katika kila nchi: angalia ratiba ya mtoa huduma wako (Canal+, beIN Sports, StarTimes, SuperSport…).

Utabiri wa Jablonec dhidi ya Brighton & Hove Albion ni upi?

Uwezekano: Jablonec 10%, sare 18%, Brighton & Hove Albion 72%. Matokeo yanayowezekana zaidi: 0-2. Zaidi ya magoli 2.5: 52%. Timu zote kufunga: 42%. Chaguo letu: Brighton & Hove Albion kushinda.

Data za mechi: ESPN, husasishwa kiotomatiki. Ilisasishwa mwisho : jana

Uko wapi?

Saa za mechi, bonasi na njia za malipo hubadilika kulingana na nchi yako.

DR Congo Kongo Kamerun Gaboni Jamhuri ya Afrika ya Kati Chadi Ivory Coast Senegali Benini Togo Bukinafaso Mali Gine Burundi Rwanda Nigeria Ghana Kenya Uganda Tanzania Zambia Brazil Meksiko Ajentina Kolombia Chile Peru Ekwado Afrika Kusini Australia

21+ Je, una umri wa miaka 21 au zaidi?

Kubashiri michezo ni kwa watu wazima pekee.

Kabla hujaondoka… usikose utabiri tena

Jiunge na chaneli zetu za bure: tunakutumia yaliyo muhimu, moja kwa moja kwenye simu yako.

Jiunge kwenye Telegram

Bure · ujumbe 1 hadi 3 kwa siku · kwa wenye miaka 21 na zaidi tu