
OFI Crete
Kesho 17:45

Bayer Leverkusen
OFI Crete dhidi ya Bayer Leverkusen (22 Okt): saa ya mechi, uwanja, vikosi
OFI Crete dhidi ya Bayer Leverkusen (UEFA Europa League): mechi inaanza Thursday 22 October 2026 saa 17:45 (saa za Douala), uwanjani Pankritio Stadium, Crete. Vikosi, chaneli ya TV, matokeo ya moja kwa moja na utabiri.
- Tarehe na saa
- 16:45 GMT
- Uwanja
- Pankritio Stadium, CreteGreece
- Mashindano
- UEFA Europa League
- Kwenye TV
- New World TV (Kamerun)
- TV
- Paramount+ (Marekani)
Vikosi
Vikosi rasmi hutolewa takriban saa 1 kabla ya mechi kuanza. Ukurasa huu hujisasisha wenyewe.
Mwenendo wa karibuni
OFI Crete
FFSUU
- F 1-2 ugenini Stade Rennais · 15 Okt
- F 3-0 ugenini AEK Athens · 10 Okt
- S 2-2 dhidi ya Asteras Tripoli · 20 Sep
- U 2-0 dhidi ya TSG Hoffenheim · 17 Sep
- U 1-0 ugenini Olympiacos · 12 Sep
Bayer Leverkusen
UUUUU
- U 2-1 dhidi ya SC Freiburg · 18 Okt
- U 4-0 ugenini Lech Poznan · 15 Okt
- U 4-3 ugenini Mainz · 10 Okt
- U 2-0 dhidi ya RB Leipzig · 20 Sep
- U 2-0 dhidi ya NK Celje · 16 Sep
Chanzo: ESPN.
OFI Crete – Bayer Leverkusen: takwimu kabla ya mechi
Takwimu zoteKatika mechi zao 7 za mwisho kwenye hifadhidata yetu, Bayer Leverkusen wana ushindi 5, sare 1 na vipigo 1, wakifunga 2.9 na kuruhusu mabao 1.3 kwa mechi kwa wastani. Mfululizo unaoendelea: ushindi 4 mfululizo. Mechi zao ziko wazi: 86% zilizidi mabao 2.5. Ngome imara: hawakuruhusu bao katika 43% ya mechi zao. Huanza kwa kasi: wanaongoza wakati wa mapumziko katika 57% ya mechi ambazo matokeo ya kipindi cha kwanza yanajulikana.
| Mechi za mwisho | Bayer Leverkusen (7) |
|---|---|
| Fomu | UUUUS |
| Rekodi (W-S-V) | 5-1-1 |
| Mabao yaliyofungwa / mechi | 2.9 |
| Mabao yaliyoruhusiwa / mechi | 1.3 |
| Zaidi ya magoli 2.5 | 86 % |
| Timu zote kufunga | 57 % |
| Clean sheets | 43 % |
| Walishindwa kufunga | 0 % |
| Wanaongoza kipindi cha kwanza | 57 % |
| Kona walizopata / mechi | 7.0 |
| Kadi za njano / mechi | 1.4 |
Imekokotolewa kutoka kwa matokeo yetu (takwimu za ESPN), mashindano yote; kipindi cha kwanza, kona na kadi pale tu takwimu zinapopatikana.
Utabiri wa OFI Crete dhidi ya Bayer Leverkusen
Utabiri woteUwezekano: OFI Crete 17%, sare 19%, Bayer Leverkusen 64%. Matokeo yanayowezekana zaidi: 1-2. Zaidi ya magoli 2.5: 68%. Timu zote kufunga: 62%. Chaguo letu: Bayer Leverkusen kushinda.
Matokeo yanayowezekana zaidi: 1-2 (10 %), 0-2 (8 %), 1-1 (8 %). Mbinu yetu
Maswali
OFI Crete – Bayer Leverkusen ni saa ngapi?
OFI Crete – Bayer Leverkusen inaanza Thursday 22 October 2026 saa 17:45 (saa za Douala), yaani 16:45 GMT.
OFI Crete – Bayer Leverkusen inachezwa wapi?
Mechi inachezwa Pankritio Stadium, Crete.
OFI Crete – Bayer Leverkusen ni ya mashindano gani?
UEFA Europa League.
Naweza kutazama OFI Crete – Bayer Leverkusen kwenye TV wapi?
Kamerun: New World TV. Kituo hiki kina haki za kurusha mashindano haya msimu wa 2026-27.
Utabiri wa OFI Crete dhidi ya Bayer Leverkusen ni upi?
Uwezekano: OFI Crete 17%, sare 19%, Bayer Leverkusen 64%. Matokeo yanayowezekana zaidi: 1-2. Zaidi ya magoli 2.5: 68%. Timu zote kufunga: 62%. Chaguo letu: Bayer Leverkusen kushinda.
Data za mechi: ESPN, husasishwa kiotomatiki. Ilisasishwa mwisho : 18 Okt