
Universidad de Chile
4 – 2
FT

Coquimbo Unido
Universidad de Chile 4-2 Coquimbo Unido: ripoti, wafungaji na vikosi
Chilean Primera División: Universidad de Chile 4-2 Coquimbo Unido tarehe Sunday 6 September 2026 saa 01:00 (saa za Douala), uwanjani Estadio Nacional Julio Martínez Prádanos, Santiago. Vikosi, takwimu na matukio muhimu.
- Tarehe na saa
- 00:00 GMT
- Uwanja
- Estadio Nacional Julio Martínez Prádanos, SantiagoChile
- Mashindano
- Chilean Primera División
Vikosi
Vikosi rasmi hutolewa takriban saa 1 kabla ya mechi kuanza. Ukurasa huu hujisasisha wenyewe.
Mwenendo wa karibuni
Universidad de Chile
FFU
- F 1-2 ugenini Universidad de Concepción · 30 Ago
- F 1-2 dhidi ya Colo Colo · 23 Ago
- U 3-1 ugenini Deportes Limache · 15 Ago
Coquimbo Unido
UFSS
- U 1-0 dhidi ya Universidad de Concepción · 2 Sep
- F 1-2 dhidi ya Universidad Católica · 26 Ago
- S 1-1 ugenini Deportes Concepcion · 23 Ago
- S 0-0 dhidi ya Platense · 19 Ago
Chanzo: ESPN.
Universidad de Chile – Coquimbo Unido: takwimu kabla ya mechi
Takwimu zoteKatika mechi zao 3 za mwisho kwenye hifadhidata yetu, Universidad de Chile wana ushindi 1, sare 0 na vipigo 2, wakifunga 1.7 na kuruhusu mabao 1.7 kwa mechi kwa wastani. Mechi zao ziko wazi: 100% zilizidi mabao 2.5. Timu zote mbili zilifunga katika 100% ya mechi zao.
Katika mechi zao 4 za mwisho kwenye hifadhidata yetu, Coquimbo Unido wana ushindi 1, sare 2 na vipigo 1, wakifunga 0.8 na kuruhusu mabao 0.8 kwa mechi kwa wastani. Mechi zao zinabana kiasi: ni 25% tu zilizozidi mabao 2.5. Ngome imara: hawakuruhusu bao katika 50% ya mechi zao.
| Mechi za mwisho | Universidad de Chile (3) | Coquimbo Unido (4) |
|---|---|---|
| Fomu | FFU | UFSS |
| Rekodi (W-S-V) | 1-0-2 | 1-2-1 |
| Mabao yaliyofungwa / mechi | 1.7 | 0.8 |
| Mabao yaliyoruhusiwa / mechi | 1.7 | 0.8 |
| Zaidi ya magoli 2.5 | 100 % | 25 % |
| Timu zote kufunga | 100 % | 50 % |
| Clean sheets | 0 % | 50 % |
| Walishindwa kufunga | 0 % | 25 % |
| Wanaongoza kipindi cha kwanza | – | – |
| Kona walizopata / mechi | – | – |
| Kadi za njano / mechi | – | – |
Imekokotolewa kutoka kwa matokeo yetu (takwimu za ESPN), mashindano yote; kipindi cha kwanza, kona na kadi pale tu takwimu zinapopatikana.
Maswali
Universidad de Chile – Coquimbo Unido ni saa ngapi?
Universidad de Chile – Coquimbo Unido inaanza Sunday 6 September 2026 saa 01:00 (saa za Douala), yaani 00:00 GMT.
Universidad de Chile – Coquimbo Unido inachezwa wapi?
Mechi inachezwa Estadio Nacional Julio Martínez Prádanos, Santiago.
Universidad de Chile – Coquimbo Unido ni ya mashindano gani?
Chilean Primera División.
Matokeo ya Universidad de Chile – Coquimbo Unido yalikuwa yapi?
Matokeo ya mwisho: Universidad de Chile 4-2 Coquimbo Unido.
Data za mechi: ESPN, husasishwa kiotomatiki. Ilisasishwa mwisho : —