Asswehly SC
1 – 0
FT

Esperance Sportive de Tunis
Asswehly SC 1-0 Esperance Sportive de Tunis: ripoti, wafungaji na vikosi
CAF Champions League: Asswehly SC 1-0 Esperance Sportive de Tunis tarehe Sunday 18 October 2026 saa 18:00 (saa za Douala), uwanjani Misurata Stadium, Misurata. Vikosi, takwimu na matukio muhimu.
- Tarehe na saa
- 17:00 GMT
- Uwanja
- Misurata Stadium, MisurataLibya
- Mashindano
- CAF Champions League1st Leg
Vikosi
Vikosi rasmi hutolewa takriban saa 1 kabla ya mechi kuanza. Ukurasa huu hujisasisha wenyewe.
Mwenendo wa karibuni
Asswehly SC
UU
- U 3-0 ugenini KVZ · 13 Sep
- U 1-0 dhidi ya KVZ · 4 Sep
Esperance Sportive de Tunis
FFUUU
- F 1-0 ugenini Mamelodi Sundowns · 18 Apr
- F 1-0 dhidi ya Mamelodi Sundowns · 12 Apr
- U 3-2 ugenini Al Ahly · 21 Mac
- U 1-0 dhidi ya Al Ahly · 15 Mac
- U 2-0 dhidi ya Petro de Luanda · 14 Feb
Chanzo: ESPN.
Utabiri wa Asswehly SC dhidi ya Esperance Sportive de Tunis
Utabiri woteUwezekano: Asswehly SC 52%, sare 28%, Esperance Sportive de Tunis 20%. Matokeo yanayowezekana zaidi: 1-0. Zaidi ya magoli 2.5: 34%. Timu zote kufunga: 38%. Chaguo letu: Asswehly SC kushinda.
Matokeo yanayowezekana zaidi: 1-0 (17 %), 0-0 (13 %), 1-1 (12 %). Mbinu yetu
Maswali
Asswehly SC – Esperance Sportive de Tunis ni saa ngapi?
Asswehly SC – Esperance Sportive de Tunis inaanza Sunday 18 October 2026 saa 18:00 (saa za Douala), yaani 17:00 GMT.
Asswehly SC – Esperance Sportive de Tunis inachezwa wapi?
Mechi inachezwa Misurata Stadium, Misurata.
Asswehly SC – Esperance Sportive de Tunis ni ya mashindano gani?
CAF Champions League · 1st Leg.
Matokeo ya Asswehly SC – Esperance Sportive de Tunis yalikuwa yapi?
Matokeo ya mwisho: Asswehly SC 1-0 Esperance Sportive de Tunis.
Data za mechi: ESPN, husasishwa kiotomatiki. Ilisasishwa mwisho : jana